WTForms 2.0dev - en to cy translation catalogue (34 entries)

en: Invalid field name '%s'.
cy: Enw maes annilys '%s'.

en: Field must be equal to %(other_name)s.
cy: Rhaid i'r maes fod yr un fath â/ag %(other_name)s.

en: Field must be at least %(min)d character long. | Field must be at least %(min)d characters long.
cy[0]: Mae'n rhaid i Maes fod o leiaf %(min)d cymeriad hir.
cy[1]: Mae'n rhaid i Maes fod o leiaf %(min)d nod o hyd.

en: Field cannot be longer than %(max)d character. | Field cannot be longer than %(max)d characters.
cy[0]: Ni all Maes fod yn hirach na %(max)d cymeriad.
cy[1]: Ni all Maes fod yn fwy na %(max)d cymeriadau.

en: Field must be between %(min)d and %(max)d characters long.
cy: Rhaid i'r maes fod rhwng %(min)d a %(max)d o nodau

en: Number must be at least %(min)s.
cy: Rhaid i'r rhif fod o leiaf %(min)s.

en: Number must be at most %(max)s.
cy: Ni chaiff y rhif fod yn fwy na %(max)s.

en: Number must be between %(min)s and %(max)s.
cy: Rhaid i'r rhif fod rhwng %(min)s a %(max)s.

en: This field is required.
cy: Rhaid cwblhau'r maes hwn.

en: Invalid input.
cy: Mewnbwn annilys

en: Invalid email address.
cy: Cyfeiriad e-bost annilys

en: Invalid IP address.
cy: Cyfeiriad IP annilys

en: Invalid Mac address.
cy: Cyfeiriad Mac annilys.

en: Invalid URL.
cy: URL annilys.

en: Invalid UUID.
cy: UUID annilys.

en: Invalid value, must be one of: %(values)s.
cy: Gwerth annilys, rhaid i'r gwerth fod yn un o'r canlynol: %(values)s.

en: Invalid value, can't be any of: %(values)s.
cy: Gwerth annilys, ni all fod yn un o'r canlynol: %(values)s

en: Invalid CSRF Token
cy: Tocyn CSRF annilys

en: CSRF token missing
cy: Tocyn CSRF ar goll

en: CSRF failed
cy: CSRF wedi methu

en: CSRF token expired
cy: Tocyn CSRF wedi dod i ben

en: Not a valid choice
cy: Nid yw hwn yn ddewis dilys

en: Not a valid list
cy: Rhestr annilys

en: Not a valid integer list
cy: Rhestr integer annilys

en: Please input a date/time value
cy: Rhowch werth dyddiad/amser

en: Invalid date/time input
cy: Dyddiad/amser annilys

en: Invalid Choice: could not coerce
cy: Dewis annilys: ddim yn bosib gweithredu

en: Invalid choice(s): one or more data inputs could not be coerced
cy: Dewis(iadau) annilys: ddim yn bosib gweithredu un neu ragor o fewnbynnau data

en: '%(value)s' is not a valid choice for this field
cy: Nid yw '%(value)s' yn ddewis dilys ar gyfer y maes hwn

en: Not a valid integer value
cy: Gwerth integer annilys

en: Not a valid decimal value
cy: Gwerth degolyn annilys

en: Not a valid float value
cy: Gwerth float annilys

en: Not a valid datetime value
cy: Gwerth dyddiad/amser annilys

en: Not a valid date value
cy: Gwerth dyddiad annilys
